Laptop Acer Predator Helios Neo PHN16-71-54CD NH.QLTSV.001 (Intel Core i5-13500HX | 8GB | 512GB | RTX 4050 6GB | 16 inch WQXGA | Win 11 | Đen)
(0 lượt đánh giá)     Thương hiệu: Acer     Mã hàng:
Tình trạng: Còn hàng
Lượt xem: 1451
Chính sách bán hàng:
Sản phẩm chính hãngTM 100%
Giá cạnh tranh nhất thị trường
Tư vấn giải pháp, dự án miễn phí
Hỗ trợ đại lý và dự án
Đầy đủ CO/CQ
Bán hàng online toàn quốc
Hỗ trợ kỹ thuật tận tâm
Bảo hành chuyên nghiệp, uy tín
Điện thoại tư vấn - đặt hàng
Gọi mua hàng 1: 0899.798.798
Gọi mua hàng 2: 033.979.1397
Gọi kỹ thuật: 0394.798.798
Giá chính hãng: 35.990.000đ
Giá bán: 32.990.000đ
  • CPU: Intel Core i5-13500HX (upto 4.70 GHz, 24MB)
  • RAM: 8GB DDR5 4800MHz (2 khe, Nâng cấp tối đa 32GB)
  • Ổ cứng: 512GB PCIe NVMe SED SSD (nâng cấp tối đa 2TB SSDPCIe Gen4, 16 Gb/s, NVMe)
  • VGA: NVIDIA GeForce RTX 4050 6GB
  • Màn hình: 16 inch WQXGA (2560 x 1600) IPS 165Hz SlimBezel, sRGB 100%, Acer ComfyView, 500 nits