Laptop Acer Predator Helios Neo PHN16-71-54CD NH.QLTSV.001 (Intel Core i5-13500HX | 8GB | 512GB | RTX 4050 6GB | 16 inch WQXGA | Win 11 | Đen)
(0 lượt đánh giá)
Thương hiệu: Acer
Mã hàng:
Tình trạng: Còn hàng
Lượt xem: 1450
Giá chính hãng: 35.990.000đ
Giá bán: 32.990.000đ
Để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại ngay
Tùy chọn sản phẩm
  • CPU: Intel Core i5-13500HX (upto 4.70 GHz, 24MB)
  • RAM: 8GB DDR5 4800MHz (2 khe, Nâng cấp tối đa 32GB)
  • Ổ cứng: 512GB PCIe NVMe SED SSD (nâng cấp tối đa 2TB SSDPCIe Gen4, 16 Gb/s, NVMe)
  • VGA: NVIDIA GeForce RTX 4050 6GB
  • Màn hình: 16 inch WQXGA (2560 x 1600) IPS 165Hz SlimBezel, sRGB 100%, Acer ComfyView, 500 nits
  • Pin: 4-cell, 90 Wh
  • Cân nặng: 2.6 kg
  • Tính năng: Đèn nền bàn phím
  • Màu sắc: Đen
  • OS: Windows 11 Home Single Language
Khuyến mãi
Khuyến mại:
- Balo
- Chuột văn phòng
- Bàn di chuột Bảo Châu
Trong hộp có:
Chính sách bán hàng:
Sản phẩm chính hãngTM 100%
Giá cạnh tranh nhất thị trường
Tư vấn giải pháp, dự án miễn phí
Hỗ trợ đại lý và dự án
Đầy đủ CO/CQ
Bán hàng online toàn quốc
Hỗ trợ kỹ thuật tận tâm
Bảo hành chuyên nghiệp, uy tín
Điện thoại tư vấn - đặt hàng
Gọi mua hàng 1: 0899.798.798
Gọi mua hàng 2: 033.979.1397
Gọi kỹ thuật: 0394.798.798
Sản phẩm tương tự Sản phẩm cùng hãng
Thông số kỹ thuật
Hãng sản xuất
Laptop Acer
Tên sản phẩm
Acer Predator Helios Neo PHN16-71-54CD NH.QLTSV.001
Dòng Laptop
Laptop | Laptop RTX 40 SERIES | Laptop Gaming | Laptop đồ họa
Bộ vi xử lý
Công nghệ CPU
Intel Core i5-13500HX
Số nhân
14
Số luồng
20
Tốc độ tối đa
4.70 GHz
Bộ nhớ đệm
24MB
Bộ nhớ trong (RAM)
RAM
8GB
Loại RAM
DDR5
Tốc độ Bus RAM
4800MHz
Số khe cắm
2 khe
Hỗ trợ RAM tối đa
 Nâng cấp tối đa 32GB
Ổ cứng
Dung lượng
512GB PCIe NVMe SED SSD
Tốc độ vòng quay
Khe cắm SSD mở rộng
(nâng cấp tối đa 2TB SSDPCIe Gen4, 16 Gb/s, NVMe)
Ổ đĩa quang (ODD)
Không có
Màn hình
Kích thước màn hình
16 inch
Độ phân giải
WQXGA (2560 x 1600)
Tần số quét
165Hz
Công nghệ màn hình
IPS SlimBezel, sRGB 100%, Acer ComfyView, 500 nits
Đồ Họa (VGA)
Card màn hình
NVIDIA® GeForce RTX™ 4050 with 6 GB
Kết nối (Network)
Wireless
WLAN
• Killer™ Wi-Fi 6 AX 1650i
• 802.11 a/b/g/n+acR2+ax wireless LAN
• Dual Band (2.4 GHz and 5 GHz)
• 2x2 MU-MIMO technology
• Supports Bluetooth® 5.1 or above
LAN
LAN
• Killer™ Ethernet E2600
• 10/100/1000 Mbps
• Hibernation mode support
• Wake On Lan support
• IPv4 and IPv6 support
Bluetooth
Bluetooth® 5.1 and above
Bàn phím , Chuột
Kiểu bàn phím
Bàn phím tiêu chuẩn - Đèn nền bàn phím (RGB 4 zone)
Chuột
Cảm ứng đa điểm
Giao tiếp mở rộng
Kết nối USB
2xUSB Type-C™ port supporting:
• USB 3.2 Gen 2 (up to 10 Gbps)
• DisplayPort over USB-C
• Thunderbolt™ 4
• USB charging 5 V; 3 A
• DC-in port 20 V; 65 W
3xUSB Standard-A ports, supporting:
• One port for USB 3.2 Gen 1
• One port for USB 3.2 Gen 2
• One port for USB 3.2 Gen 2 featuring power off USB charging
1xmicroSD™ Card reader
1xHDMI® 2.1 port with HDCP support
Kết nối HDMI/VGA
1 x HDMI® port
Tai nghe
1 x 3.5 mm headphone/speaker jack, supporting headsets with built-in microphone
Camera
Video conferencing
UFC with
• Narrow USB HD camera
• Compatible with Windows
• 1280 x 720 resolution
• 720p HD video at 30 fps with Temporal Noise Reduction
• Blue Glass lens
• Dual Mic (33 mm + 33 mm)
• 86 x 3.2 x 2.6 mm