Camera TVI HikVision DS-2CE12H0T-PIRL 5.0 Megapixel, 3 chế độ Led cảnh báo chuyển động
(0 lượt đánh giá)
Thương hiệu: Hikvision
Mã hàng:
Tình trạng: Còn hàng
Lượt xem: 955
Giá chính hãng: 1.799.000đ
Giá bán: 1.250.000đ
Để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại ngay
Tùy chọn sản phẩm
  • Camera HD-TVI trụ 5MP
  • • Cảm biến CMOS 5MP. Độ nhạy sáng 0.01 Lux@F1.2. Ống kính: 3.6mm
  • • Tiêu chuẩn chống nước/bụi IP67. Nguồn 12 VDC,
  • • Có tính năng bật đèn trợ sáng ban đêm cho ánh sáng màu - Lighting.
Trong hộp có:
Chính sách bán hàng:
Sản phẩm chính hãngTM 100%
Giá cạnh tranh nhất thị trường
Tư vấn giải pháp, dự án miễn phí
Hỗ trợ đại lý và dự án
Đầy đủ CO/CQ
Bán hàng online toàn quốc
Hỗ trợ kỹ thuật tận tâm
Bảo hành chuyên nghiệp, uy tín
Điện thoại tư vấn - đặt hàng
Gọi mua hàng 1: 0899.798.798
Gọi mua hàng 2: 033.979.1397
Gọi kỹ thuật: 0394.798.798
Sản phẩm tương tự Sản phẩm cùng hãng
Thông số kỹ thuật
Hãng sản xuất
 HIKVISION
Chủng loại
Camera HIKVISION DS-2CE12H0T-PIRL 5.0 Megapixel, EXIR 20m, F3.6mm,3 chế độ Led cảnh báo chuyển động
Độ phân giải
Full HD (1920 x 1080) resolution
Cảm biến hình
Cảm biến CMOS 5MP
Tầm xa hồng ngoại
Tầm xa hồng ngoại 20m
Phương thức kết nối
Cáp đồng trục
Ống kính
ống kính: 3.6mm (Đặt hàng 2.8mm)
Độ nhạy sáng
Độ nhạy sáng 0.01 Lux@F1.2
Nguồn điện
12VDC