Camera TVI HikVision DS-2CE12H0T-PIRL 5.0 Megapixel, 3 chế độ Led cảnh báo chuyển động
(0 lượt đánh giá)     Thương hiệu: Hikvision     Mã hàng:
Tình trạng: Còn hàng
Lượt xem: 952
Chính sách bán hàng:
Sản phẩm chính hãngTM 100%
Giá cạnh tranh nhất thị trường
Tư vấn giải pháp, dự án miễn phí
Hỗ trợ đại lý và dự án
Đầy đủ CO/CQ
Bán hàng online toàn quốc
Hỗ trợ kỹ thuật tận tâm
Bảo hành chuyên nghiệp, uy tín
Điện thoại tư vấn - đặt hàng
Gọi mua hàng 1: 0899.798.798
Gọi mua hàng 2: 033.979.1397
Gọi kỹ thuật: 0394.798.798
Giá chính hãng: 1.799.000đ
Giá bán: 1.250.000đ
  • Camera HD-TVI trụ 5MP
  • • Cảm biến CMOS 5MP. Độ nhạy sáng 0.01 Lux@F1.2. Ống kính: 3.6mm
  • • Tiêu chuẩn chống nước/bụi IP67. Nguồn 12 VDC,
  • • Có tính năng bật đèn trợ sáng ban đêm cho ánh sáng màu - Lighting.
Tùy chọn sản phẩm
Để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại ngay
Sản phẩm tương tự Sản phẩm cùng hãng
0/5
đánh giá & nhận xét
  • 5 sao
  • 4 sao
  • 3 sao
  • 2 sao
  • 1 sao
Bạn đã dùng sản phẩm này?
Gửi đánh giá của bạn
Hỏi và đáp (0 bình luận)
Thông số kỹ thuật
Hãng sản xuất
 HIKVISION
Chủng loại
Camera HIKVISION DS-2CE12H0T-PIRL 5.0 Megapixel, EXIR 20m, F3.6mm,3 chế độ Led cảnh báo chuyển động
Độ phân giải
Full HD (1920 x 1080) resolution
Cảm biến hình
Cảm biến CMOS 5MP
Tầm xa hồng ngoại
Tầm xa hồng ngoại 20m
Phương thức kết nối
Cáp đồng trục
Ống kính
ống kính: 3.6mm (Đặt hàng 2.8mm)
Độ nhạy sáng
Độ nhạy sáng 0.01 Lux@F1.2
Nguồn điện
12VDC