Camera TVI HikVision DS-2CE12DFT-F
(0 lượt đánh giá)
Thương hiệu: Hikvision
Mã hàng: DS-2CE12DFT-F
Tình trạng: Còn hàng
Lượt xem: 868
Giá chính hãng: 1.899.000đ
Giá bán: 1.450.000đ
Để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại ngay
Tùy chọn sản phẩm
  • - Camera công nghệ ColorVu chuyên dụng cho hình ảnh, màu sắc 24/7.
  • - Độ phân giải: 2 Megapixel (1920 x 1080).
  • - Cảm biến hình ảnh: CMOS.
  • - Độ nhạy sáng: Color: 0.0005 Lux @ (F1.0, AGC ON), 0 Lux with white light.
  • - Ống kính: 3.6 mm (tùy chọn 6 mm).
  • - Tầm quan sát hồng ngoại: 40 mét.
  • - Hỗ trợ đèn trợ sáng.
  • - Chức năng chống nhiễu 3D DNR.
  • - Chức năng chống ngược sáng thực True WDR.
  • - Hỗ trợ tính năng OSD Menu (Up the Coax).
  • - Tiêu chuẩn chống thấm nước và bụi: IP67 (thích hợp sử dụng trong nhà và ngoài trời).
  • - Nguồn điện: 12 VDC.
  • - Chất liệu: Vỏ kim loại.
Trong hộp có:
Chính sách bán hàng:
Sản phẩm chính hãngTM 100%
Giá cạnh tranh nhất thị trường
Tư vấn giải pháp, dự án miễn phí
Hỗ trợ đại lý và dự án
Đầy đủ CO/CQ
Bán hàng online toàn quốc
Hỗ trợ kỹ thuật tận tâm
Bảo hành chuyên nghiệp, uy tín
Điện thoại tư vấn - đặt hàng
Gọi mua hàng 1: 0899.798.798
Gọi mua hàng 2: 033.979.1397
Gọi kỹ thuật: 0394.798.798
Sản phẩm tương tự Sản phẩm cùng hãng
Thông số kỹ thuật
Thương hiệu
HIK VISION
Phân loại
Camera HikVision DS-2CE12DFT-F
Độ phân giải
2.0 MP
Cảm biến
CMOS FSI thông minh
Độ nhạy sáng
0.0005 Lux @ (F1.0, AGC ON), 0 Lux with white light
Ống kính
3.6mm (đặt hàng 6mm)
Tầm xa hồng ngoại
40m
Tính năng
- Hỗ trợ đèn trợ sáng
Tiêu chuẩn ngoài trời
IP67
Nguồn cấp
12V DC±15%
Chất liệu
Kim loại
Kích thước
223.1 x 77.1 x 82.6 mm