Camera TVI HikVision DS-2CE12DFT-F
(0 lượt đánh giá)     Thương hiệu: Hikvision     Mã hàng: DS-2CE12DFT-F
Tình trạng: Còn hàng
Lượt xem: 866
Chính sách bán hàng:
Sản phẩm chính hãngTM 100%
Giá cạnh tranh nhất thị trường
Tư vấn giải pháp, dự án miễn phí
Hỗ trợ đại lý và dự án
Đầy đủ CO/CQ
Bán hàng online toàn quốc
Hỗ trợ kỹ thuật tận tâm
Bảo hành chuyên nghiệp, uy tín
Điện thoại tư vấn - đặt hàng
Gọi mua hàng 1: 0899.798.798
Gọi mua hàng 2: 033.979.1397
Gọi kỹ thuật: 0394.798.798
Giá chính hãng: 1.899.000đ
Giá bán: 1.450.000đ
  • - Camera công nghệ ColorVu chuyên dụng cho hình ảnh, màu sắc 24/7.
  • - Độ phân giải: 2 Megapixel (1920 x 1080).
  • - Cảm biến hình ảnh: CMOS.
  • - Độ nhạy sáng: Color: 0.0005 Lux @ (F1.0, AGC ON), 0 Lux with white light.
  • - Ống kính: 3.6 mm (tùy chọn 6 mm).
  • - Tầm quan sát hồng ngoại: 40 mét.
  • - Hỗ trợ đèn trợ sáng.
  • - Chức năng chống nhiễu 3D DNR.
  • - Chức năng chống ngược sáng thực True WDR.
  • - Hỗ trợ tính năng OSD Menu (Up the Coax).
  • - Tiêu chuẩn chống thấm nước và bụi: IP67 (thích hợp sử dụng trong nhà và ngoài trời).
  • - Nguồn điện: 12 VDC.
  • - Chất liệu: Vỏ kim loại.
Tùy chọn sản phẩm
Để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại ngay
Sản phẩm tương tự Sản phẩm cùng hãng
Đánh giá & Nhận xét về Camera TVI HikVision DS-2CE12DFT-F
0/5
đánh giá & nhận xét
  • 5 sao
  • 4 sao
  • 3 sao
  • 2 sao
  • 1 sao
Bạn đã dùng sản phẩm này?
Gửi đánh giá của bạn
Hỏi và đáp (0 bình luận)
Thông số kỹ thuật
Thương hiệu
HIK VISION
Phân loại
Camera HikVision DS-2CE12DFT-F
Độ phân giải
2.0 MP
Cảm biến
CMOS FSI thông minh
Độ nhạy sáng
0.0005 Lux @ (F1.0, AGC ON), 0 Lux with white light
Ống kính
3.6mm (đặt hàng 6mm)
Tầm xa hồng ngoại
40m
Tính năng
- Hỗ trợ đèn trợ sáng
Tiêu chuẩn ngoài trời
IP67
Nguồn cấp
12V DC±15%
Chất liệu
Kim loại
Kích thước
223.1 x 77.1 x 82.6 mm