Nguồn Cooler Master V850 V2 850W -80 Plus Gold (MPY-850V-AFBAG)
(0 lượt đánh giá)
Thương hiệu: Coolermaster
Mã hàng: MPY-850V-AFBAG
Tình trạng: Còn hàng
Lượt xem: 2420
Giá chính hãng: 3.999.000đ
Giá bán: 3.190.000đ
Để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại ngay
Tùy chọn sản phẩm
  • - Chuẩn nguồn: 80 Plus Gold
  • - Công suất danh định: 850W
  • - Quạt: Fan 13.5cm
Trong hộp có:
Chính sách bán hàng:
Sản phẩm chính hãngTM 100%
Giá cạnh tranh nhất thị trường
Tư vấn giải pháp, dự án miễn phí
Hỗ trợ đại lý và dự án
Đầy đủ CO/CQ
Bán hàng online toàn quốc
Hỗ trợ kỹ thuật tận tâm
Bảo hành chuyên nghiệp, uy tín
Điện thoại tư vấn - đặt hàng
Gọi mua hàng 1: 0899.798.798
Gọi mua hàng 2: 033.979.1397
Gọi kỹ thuật: 0394.798.798
Sản phẩm tương tự Sản phẩm cùng hãng
Thông số kỹ thuật
MODEL: MPY-850V-AFBAG
ATX VERSION: ATX 12V V2.52
PFC: Active PFC
INPUT VOLTAGE: 100-240V
INPUT CURRENT: 13-6A
INPUT FREQUENCY: 50-60Hz
DIMENSIONS (L X W X H): 160 x 150 x 86 mm
FAN SIZE: 135mm
FAN BEARING: FDB
FAN SPEED: 1545 RPM
NOISE LEVEL @ 20%: 0 dBA
NOISE LEVEL @ 50%: 15.4 dBA
NOISE LEVEL @ 100%: 32.5 dBA
EFFICIENCY: 90% @ Typical Load
80 PLUS RATING: 80 PLUS Gold
ERP 2014 LOT 3: Yes
OPERATING TEMPERATURE: 0-50°C
POWER GOOD SIGNAL: 100 - 500 ms
HOLD UP TIME: 7ms
MTBF: >100,000 Hours
PROTECTIONS: OVP, OPP, SCP, OCP, UVP, OTP
REGULATORY: CCC, CE, TUV-RH, RCM, EAC, cTUVus, FCC, BSMI, KC, CB
ATX 24-PIN CONNECTORS: 1
EPS 4+4 PIN CONNECTORS: 1
EPS 8 PIN CONNECTOR: 1
SATA CONNECTORS: 12
PERIPHERAL 4-PIN CONNECTORS: 4
PCI-E 6+2 PIN CONNECTORS: 6
SERIES: V Gold Series
80 PLUS: Gold
MODULAR: Full Modular
Xem thêm
Đánh giá & Nhận xét về Nguồn Cooler Master V850 V2 850W -80 Plus Gold (MPY-850V-AFBAG)