Nguồn GIGABYTE GP-P1000GM 1000w (80 Plus Gold/Full Modular/ Màu Đen) 4.590.000đ 4.990.000đ |
0/5
đánh giá & nhận xétBạn đã dùng sản phẩm này?
Gửi đánh giá của bạn| Model | GP-P1000GM |
| Kích cỡ | Intel Form Factor ATX 12V v2.31, 150 x 140 x 86 mm |
| PFC | Active PFC (>0.9 typical) |
| Điện thế đầu vào | 100-240 Vac (full range) |
| Điện áp đâu vào | 15-6.5 A , (China: 10-6 A) |
| Công suất | 1000W |
| Hiệu suất |
80 PLUS Gold (90% at typical load)
| Protection | OVP/OPP/SCP/UVP/OCP/OTP |
| Loại quạt | 120mm Hydraulic Bearing ( HYB ) fan |
| Dây nguồn | Flat, All black |
| Kết nối | ATX/MB 20+4 Pin x 1 : 610mm*1 CPU/EPS 4+4 Pin x 2 : 600mm*2 PCI-e 6+2 Pin x 6 : 600mm+150mm*3 SATA x 8 : 600mm+150mm+150mm+150mm*2 : 4 Pin Peripheral x 3 + 4-Pin floppy x 1 : 500mm+120mm+120mm+120mm *1 |