Màn Hình Gaming LG UltraGear 27GR75Q-B (27 inch - QHD - IPS - 165Hz - FreeSync - GSync - HDR10) 7.250.000đ |
0/5
đánh giá & nhận xétBạn đã dùng sản phẩm này?
Gửi đánh giá của bạn|
Mô tả chi tiết Màn hình vi tính |
Hãng sản xuất |
LG |
Model |
27GR75Q-B |
Kích thước màn hình |
27 inch |
Độ phân giải |
QHD (2560x1440) |
Tỉ lệ |
16:9 |
Tấm nền màn hình |
IPS |
Độ sáng |
240 cd/m² |
Màu sắc hiển thị |
16,7M |
Độ tương phản |
Tần số quét |
165Hz |
Cổng kết nối |
HDMI DisplayPort 1.4 Headphone out |
Thời gian đáp ứng |
1ms (GtG at Faster) |
Góc nhìn |
178º(R/L), 178º(U/D) |
Tính năng |
HDR10, AMD FreeSync, G-Sync, VESA 100x100 |
Điện năng tiêu thụ |
45W |
Kích thước |
613.5 x 569.8 x 291.2mm (Lên) |